
 

TANGAZO LA KUUZA NYUMBA KWA NJIA YA ZABUNI 

ZABUNI Na. MST/ITB/0022/2023 
 

Marie Stopes Tanzania (MST) ni shirika lisilo la kiserikali lililosajiriwa nchini Tanzania mwaka 1989 ambalo 

linashirikiana na serikali serikali ya Tanzania kupitia Wizara ya Afya na Ofisi ya Raisi-Tawala za Mikoa na 

Serikali za Mitaa(OR TAMISEMI) katika kutoa huduma za afya ya uzazi nchini. 

Shirika la Marie Stopes Tanzania (MST) linapenda kuwataarifu wanachi wote hasa wa Mikoa ya Arusha, 

Kilimanjaro, Manyara na Mara kuwa linauza Nyumba zifuatavyo kwa njia ya zabuni. 

 

NA. AINA  Ukubwa wa 
Kiwanja 

MAHALI ILIPO 

1. Kiwanja na Nyumba 668sqm Kitalu 938, Block F, Karatu Mjini  – Mkoa wa 
Arusha 

2. Kiwanja na  Nyumba 370sqm Kitalu 46, Block D, Same Mjini  – Mkoa wa 
Kilimanjaro 

3. Kiwanja na Nyumba 568sqm Mererani Mjini – Mkoa wa Manyara 

4. Kiwanja na Nyumba 624sqm Kitalu 270 Block D, Mtaa wa Karume Musoma 
Mjini – Mkoa wa Mara 

 

1. Nyumba hizo zinafaa kwa ajili ya matumizi ya Kituo Cha Afya/Hospitali, makazi au biashara, na 

zote zipo maeneo ya mjini na makazi ya watu wengi. 

2. Nyumba  zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo. 

3. Atakayeshinda zabuni atalipa asilimia Ishirini na Tano (25%) ya kiasi cha ofa aliyotoa ndani ya siku 

saba (7) baada ya kupewa taarifa rasmi kuwa ameshinda zabuni  Malipo yaliyosalia  yakamilike 

katika muda wa siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya kutaarifiwa kushinda zabuni. Mnunuzi 

akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Nyumba husika na fedha  aliyolipa 

haitarejeshwa. 

4. Mwombaji anayehitaji kuona au kukagua nyumba awasiliane nasi kupitia simu +255762837108  

Email: submission@mst.or.tz  Muda wa kukagua utakuwa kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 10:00 

jioni. 

Wale wote ambao wana nia ya kununua Nyumba hizi, mnaombwa kuwasilisha Zabuni za kuomba 

kununua Nyumba katika ofisi za shirika zilizopo Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama Dar es 

Salaam. Au kutuma maombi/zabuni   kwa njia ya posta kwa kutumia  anwani tajwa hapo chini au 

kwa njia ya barua pepe submission@mst.or.tz  
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Pia waombaji wanaweza kupeleka maombi yao katika vituo vya afya vya shirika vilivyopo Arusha 

na Musoma; Arusha- mkabara na shule ya Arusha Meru International secondary school karibu na 

Tanga General Supplier. Musoma- mtaa wa Maktaba karibu na bank ya CRDB. 

5. Mwisho wa kupokea maombi/Zabuni ni tarehe 21 Novemba 2023 saa 5:30 Asubuhi.  

6. Maombi ya ununuzi yatakayoletwa nje ya utaratibu ulioelekezwa katika masharti ya Zabuni 

hayatashughulikiwa.  

7. Maelezo zaidi kuhusu zabuni hii, yanapatikana katika jedwali la masharti ya zabuni, 

ambayo yanaweza kupakuliwa toka katika wavuti ya shirika www.mariestopes.or.tz   au 

mwombaji aombe kwa njia ya email submission@mst.or.tz au kwa kupiga simu +255762387. 

Mkurugenzi Mkazi 
Marie Stopes Tanzania 

P.O. Box 7072 
Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama  

Dar es Salaam, Tanzania 
Tel: +255 22 2774991-4 
Fax: +255 22 2774990 

 
Shirika la Marie Stopes Tanzania(MST) halivumilii vitendo vyovyote visivyo vya kimaadili Hivyo kwa  aina 

yoyote ya udanganyifu na/au rushwa haivumiliki katika Shirika. Ikiwa kuna viashiria au vitendo vyovyote 

vya rushwa na ukiukwaji wa maadili katika zabuni hii, tafadhali toa taarifa kwa Mkurugenzi Mkazi, Simu 

No. +255 757 170 042 au Email chandra@mst.or.tz  
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