

ZABUNI NA. MST/ITB/0022/2023

UUZAJI WA NYUMBA KWA NJIA YA ZABUNI

A. UTANGULIZI

Marie Stopes Tanzania (MST) ni shirika lisilo la kiserikali lililosajiriwa nchini Tanzania mwaka 1989 ambalo linashirikiana na serikali serikali ya Tanzania kupitia Wizara ya Afya na Ofisi ya Raisi-Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR TAMISEMI) katika kutoa huduma za afya ya uzazi nchini.

Shirika la Marie Stopes Tanzania (MST) linapenda kuwataarifu wanachi wote hasa wa Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, Manyara na Mara kuwa linauza Nyumba zifuatavyo kwa njia ya zabuni.

NA.	AINA	Ukubwa wa Kiwanja	MAHALI ILIPO
1.	Kiwanja na Nyumba	668sqm	Kitalu 938, Block F, Karatu Mjini – Mkoa wa Arusha
2.	Kiwanja na Nyumba	370sqm	Kitalu 46, Block D, Same Mjini – Mkoa wa Kilimanjaro
3.	Kiwanja na Nyumba	568sqm	Mererani Mjini – Mkoa wa Manyara
4.	Kiwanja na Nyumba	624sqm	Kitalu 270 Block D, Mtaa wa Karume Musoma Mjini – Mkoa wa Mara

1. Nyumba hizo zinafaa kwa ajili ya matumizi ya Kituo Cha Afya/Hospitali, makazi au biashara, na zote zipo maeneo ya mjini na makazi ya watu wengi.
2. Nyumba zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo.
3. Atakayeshinda zabuni atalipa asilimia Ishirini na Tano (25%) ya kiasi cha ofa aliyotoa ndani ya siku saba (7) baada ya kupewa taarifa rasmi kuwa ameshinda zabuni Malipo yaliyosalia yakamilike katika muda wa siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya kutaarifiwa kushinda zabuni. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Nyumba husika na fedha aliyolipa haitarejeshwa.
4. Mwombaji anayehitaji kuona au kukagua nyumba awasiliane nasi kupitia simu +255762837108 Email: submission@mst.or.tz Muda wa kukagua utakuwa kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 10:00 jioni.

Wale wote ambao wana nia ya kununua Nyumba hizi, mnaombwa kuwasilisha Zabuni za kuomba kununua Nyumba katika ofisi za shirika zilizopo Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama Dar es Salaam. Au kutuma maombi/zabuni kwa njia ya posta kwa kutumia anwani tajwa hapo chini au kwa njia ya barua pepe submission@mst.or.tz

Pia waombaji wanaweza kupeleka maombi yao katika vituo vya afya vya shirika vilivyopo Arusha na Musoma; Arusha- mkabara na shule ya Arusha Meru International secondary school karibu na Tanga General Supplier. Musoma- mtaa wa Maktaba karibu na bank ya CRDB.

5. Mwisho wa kupokea maombi/Zabuni ni tarehe 21 Novemba 2023 saa 5:30 Asubuhi.
6. Maombi ya ununuzi yatakayoletwa nje ya utaratibu ulioelekezwa katika masharti ya Zabuni hayatahughulikiwa.
7. Maelezo zaidi kuhusu zabuni hii, yanapatikana katika jedwali la masharti ya zabuni, ambayo yanaweza kupakuliwa toka katika wavuti ya shirika www.mariestopes.or.tz au mwombaji aombe kwa njia ya email submission@mst.or.tz au kwa kupiga simu +255762837108.

Mkurugenzi Mkazi
Marie Stopes Tanzania
P.O. Box 7072
Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama
Dar es Salaam, Tanzania
Tel: +255 22 2774991-4
Fax: +255 22 2774990

B. TAARIFA MUHIMU ZINAZOTAKIWA KWA MNUNUZI

1. UTAMBULISHO

- a. Jina Kamili la (Mtu Binafsi),au Jina Kamili la Makundi Ya Kijamii k.m Saccos , Vikundi Vya Ushirika, Kampuni Binafsi au Mashirika ya Umma.
- b. Kwa mtu Binafsi; Ambatanisha vifuatavyo
 1. Nakala Kitambulisho na Uthibitisho wa Uraia.
 2. Anuani Kamili (Sanduku la Posta,mtaa, kata, wilaya, Mkoa, namba ya simu ,E-mail)
 3. Jina la Benki inayotunza pesa pamoja na Namba ya Akaunti na Jina la Tawi.
- c. Kama ni Kampuni Makundi Ya Kijamii k.m Sacco's , Vikundi vya Ushirika au mashirika ya Umma
 4. Mahali na tarehe ya Kusajiliwa
 5. Mahali ilipo Ofisi Na Anuani Ya Mahali pa kufanyia kazi (Sanduku la Posta,mtaa, kata, wilaya, Mkoa, namba ya simu ,E-mail)
 6. Uthibitisho wa Usajili Nakala ya Cheti cha Usajili (Certificate Of Incorporation).
 7. Nakala ya leseni ya Biashara
 8. Nakala ya cheti cha TIN/VRN
 9. Jina la Mwakilishi wa kampuni atakaye husika mawasiliano na taratibu za zabuni hadi kufikia kuhamisha mali (Simu ,Sanduku la Posta, ,Fax,E-mail n.k)
 10. Jina la Benki inayotunza pesa pamoja na Namba ya Akaunti na Jina Tawi.

2. UNUNUZI:

- a. Kwenye maombi (zabuni) mnunuzi ataje mahali Nyumba ilipo ambayo anaomba kununua
- b. Mwombaji ataandika kiasi alichokuwa tayari kununua Nyumba husika.
- c. Atakayeshinda zabuni atalipa asilimia Ishirini na Tano (25%) ya kiasi cha ofa aliyotoa ndani ya siku saba (7) baada ya kupewa taarifa rasmi kuwa ameshinda zabuni Malipo yaliyosalia yakamilike katika muda wa siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya kutaarifiwa kushinda zabuni. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Nyumba husika na fedha aliyolipa haitarejeshwa.

3. DHAMANA

Malipo haya ya awali yatatumika kama dhamana ya kumaliza malipo na hayatarudishwa kwa yeyote ambaye baada ya kuarifiwa kukubaliwa maombi yake/ yao watashindwa kumaliza malipo ndani ya siku ishirini na moja (21) tokea tarehe ya kuarifiwa hivyo.

4. UWASILISHAJI WA ZABUNI

a. Maombi yawasilishwe ndani ya bahasha iliyofungwa juu yake iaandikwe maneno yafuatayo **“Zabuni Na. MST/ITB/0022/2023 Maombi ya kununua Nyumba Kwa njia ya Zabuni”** na ofisi za shirika zilizopo Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama Dar es Salaam. Au kutuma maombi/zabuni kwa njia ya posta kwa kutumia anwani tajwa hapo chini. Pia waombaji wanaweza kupeleka maombi yao katika vituo vya afya vya shirika vilivyopo Arusha na Musoma.

Arusha - mkabara na shule ya Arusha Meru International secondary school karibu na Tanga General Supplier. Musoma- mtaa wa Maktaba karibu na bank ya CRDB. Au kwanjia ya Email: submission@mst.or.tz ikiwa na kichwa cha habari cha Zabuni.

Mkurugenzi Mkazi
Marie Stopes Tanzania
P.O. Box 7072
Kitalu No. 421/422 Mwenge, Kijitonyama
Dar es Salaam, Tanzania
Tel: +255 22 2774991-4
Fax: +255 22 2774990

b. Mwisho wa kupokea maombi/Zabuni ni tarehe 21 Novemba 2023 saa 5:30 Asubuhi.

5. UHAMISHO WA MILKI.



Gharama za Uhamisho wa Milki itakuwa ni juu ya Mnunuzi.

6. ANGALIZO



Shirika la Marie Stopes Tanzania(MST) halivumilii vitendo vyovyote visivyo vya kimaadili. Hivyo kwa aina yoyote ya udanganyifu na/au rushwa haivumiliki katika Shirika. Ikiwa kuna viashiria au vitendo vyovyote vya rushwa na ukiukwaji wa maadili katika zabuni hii, tafadhali toa taarifa kwa Mkurugenzi Mkazi, Simu No. +255 757 170 042 au barua pepe chandra@mst.or.tz

C. PICHA ZA NYUMBA ZINAZOUZWA:


1. KARATU:

Na.	Mahali	Muonekano	Picha
1	Karatu 668sqm	Kwa Mbele	 <p data-bbox="651 705 1105 726">Picture showing main entrance to the property</p>
		Upande	 <p data-bbox="643 1125 1247 1146">Images showing the physical conditions of the existing buildings</p>


2. SAME

Na.	Mahali	Muonekano	Picha
2	Same- 370sqm	Kwa Mbele	 <p data-bbox="639 684 899 714">Main view of the building</p>
		Upande	 <p data-bbox="643 1173 919 1203">Side view of the property</p>

3. MERERANI

Na.	Mahali	Muonekano	Picha
3	Mererani-568sqm	Kwa Mbele	 <p data-bbox="675 699 1403 758">Front Image of the property showing significant deterioration of wall due to weathering action</p>

4. MARA-MUSOMA:

Na.	Mahali	Muonekano	Picha
4	Musoma-624sqm	Kwa Mbele	 <p data-bbox="659 1325 1390 1350">Front view of the property showing property boundary was and existing</p>
		Upande	<p data-bbox="659 1381 1390 1407">Picture of the existing dilapidated building structure</p> 